Fasteignasölur / Eignamiðlun

Hér getur þú skoðað þær eignir sem eru til sölu á þessari fasteignasölu. Hvort sem um ræðir fyrirtæki, skip og báta eða húseign. Einnig má sjá eignir til leigu. Vinsamlega smellið á flipana sem eru skilgreindir hér að neðan eftir því sem þú leitar að.

Sverrir Kristinsson
Lögg.fasteignasali
S: 5889090
sverrir@eignamidlun.is

Guðmundur Sigurjónsson
Lögg.fasteignasali
S: 5889090
gudmundur@eignamidlun.is

Kjartan Hallgeirsson
Lögg.fasteignasali
S: 8249093
kjartan@eignamidlun.is

Þórarinn M. Friðgeirsson
Lögg.fasteignasali
S: 8991882
thorarinn@eignamidlun.is

Hilmar Þór Hafsteinsson
Lögg.fasteignasali
S: 8249098
hilmar@eignamidlun.is

Guðlaugur Ingi Guðlaugsson
Lögg.fasteignasali
S: 8645464
gudlaugur@eignamidlun.is

Magnea Sverrisdóttir
Lögg.fasteignasali
S: 8618511
magnea@eignamidlun.is

Brynjar Þór Sumarliðason
Lögg.fasteignasali
S: 8961168
brynjar@eignamidlun.is

Daði Hafþórsson
Lögg.fasteignasali
S: 8249096
dadi@eignamidlun.is

Bjarni Tómas Jónsson
Lögg.fasteignasali
S: 8959120
bjarni@eignamidlun.is

Herdís Valb. Hölludóttir
Lögg.fasteignasali
S: 6946166
herdis@eignamidlun.is

Ólafur H. Guðgeirsson
Lögg.fasteignasali
S: 6632508
olafur@eignamidlun.is

Þóra Birgisdóttir
Lögg.fasteignasali
S: 7772882
thora@eignamidlun.is

Gunnar Helgi Einarsson
Lögg.fasteignasali
S: 6156181
gunnar@eignamidlun.is

Kári Sighvatsson
Lögg.fasteignasali
S: 8998815
kari@eignamidlun.is

Unnar Kjartansson
Lögg.fasteignasali
S: 8670968
unnar@eignamidlun.is

Elvar Árni Lund
Lögg.fasteignasali
S: 6933518
elvar@eignamidlun.is

Lárus Ómarsson
Lögg.fasteignasali
S: 8243934
larus@eignamidlun.is

Ragnhildur Anna Gunnarsdóttir
Lögg.fasteignasali
S: 8611197
ragnhildur@eignamidlun.is

Senda ábendingu á Fasteignir.is

Captcha

Nýtt! Náðu í appið fyrir iPhone símann þinn.

Fasteignir.is

Available in the App Store