Fasteignasölur / Eignamiðlun

Hér getur þú skoðað þær eignir sem eru til sölu á þessari fasteignasölu. Hvort sem um ræðir fyrirtæki, skip og báta eða húseign. Einnig má sjá eignir til leigu. Vinsamlega smellið á flipana sem eru skilgreindir hér að neðan eftir því sem þú leitar að.

Sverrir Kristinsson
Lögg.fasteignasali
S: 5889090
sverrir@eignamidlun.is

Guðmundur Sigurjónsson
Lögg.fasteignasali
S: 5889090
gudmundur@eignamidlun.is

Kjartan Hallgeirsson
Lögg.fasteignasali
S: 8249093
kjartan@eignamidlun.is

Þórarinn M. Friðgeirsson
Lögg.fasteignasali
S: 8991882
thorarinn@eignamidlun.is

Hilmar Þór Hafsteinsson
Lögg.fasteignasali
S: 8249098
hilmar@eignamidlun.is

G. Andri Guðlaugsson
Lögg.fasteignasali
S: 6622705
andri@eignamidlun.is

Gunnar Jóhann Gunnarsson
Lögg.fasteignasali
S: 6952525
gunnarj@eignamidlun.is

Reynir Björnsson
Lögg.fasteignasali
S: 8958321
reynir@eignamidlun.is

Guðlaugur Ingi Guðlaugsson
Lögg.fasteignasali
S: 8645464
gudlaugur@eignamidlun.is

Magnea Sverrisdóttir
Lögg.fasteignasali
S: 8618511
magnea@eignamidlun.is

Senda ábendingu á Fasteignir.is

Captcha