Fasteignasölur / Lind fasteignasala ehf.

Hér getur þú skoðað þær eignir sem eru til sölu á þessari fasteignasölu. Hvort sem um ræðir fyrirtæki, skip og báta eða húseign. Einnig má sjá eignir til leigu. Vinsamlega smellið á flipana sem eru skilgreindir hér að neðan eftir því sem þú leitar að.

Hlíðasmára 6, 201 Kópavogur
Sími: 5107900
Fax: 5107909
lind@fastlind.is
http://www.fastlind.is

Hannes Steindórsson
Lögg.fasteignasali
S: 6995008
hannes@fastlind.is

Þórunn Gísladóttir
Lögg.fasteignasali
S: 5107900
thorunn@fastlind.is

Albert Bjarni Úlfarsson
Lögg.fasteignasali
S: 8210626
albert@fastlind.is

Helga Pálsdóttir
Lögg.fasteignasali
S: 8222123
helga@fastlind.is

Magnús Már Lúðvíksson
Lögg.fasteignasali
S: 6992010
magnus@fastlind.is

Halldór Kristján Sigurðsson
Lögg.fasteignasali
S: 6189999
halldor@fastlind.is

Sveinn Gíslason
Lögg.fasteignasali
S: 8595559
sveinn@fastlind.is

Diðrik Stefánsson
Lögg.fasteignasali
S: 6478052
diddi@fastlind.is

Vernharð Þorleifsson
Lögg.fasteignasali
S: 6997372
venni@fastlind.is

Hrafn Valdísarson
Lögg.fasteignasali
S: 7754988
hrafn@fastlind.is

Stefán Jarl Martin
Lögg.fasteignasali
S: 8929966
stefan@fastlind.is

Bjarni Blöndal
Lögg.fasteignasali
S: 6626163
bjarni@fastlind.is

Sigríður Agnes Sigurðardóttir
Lögg.fasteignasali
S: 6974344
sirry@fastlind.is

Senda ábendingu á Fasteignir.is

Captcha

Nýtt! Náðu í appið fyrir iPhone símann þinn.

Fasteignir.is

Available in the App Store